Giá: Liên hệ

Cáp quang quang Benka ulti mode 12 FO

Cáp Lapp KabelCông tắc ổ cắm

Cáp quang quang benka multi mode 12 FO thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… Vỏ cáp có nhiều màu trắng, xám, xanh và vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.

Mô tả sản phẩm

Cáp quang quang benka multi mode 12 FO

Hãng: BENKA

Mã hàng: ATRBOM3-12

Mô tả sản phẩm: Cáp quang quang benka multi mode 12 FO

Quy cách: Lorem ipsum

Màu sắc: lorem ipsum

Xuất xứ: Lorem ipsum

Thông số kỹ thuật

  • Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
  • Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
  • Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
  • Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz
  • Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6.
  • Độ dày lõi 23 AWG, 4-cặp UTP.
  • Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như : trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.